AN KHANG - THỊNH VƯỢNG - VẠN SỰ NHƯ Ý!

Thư viện xây dựng: Tiêu chuẩn xây dựng- Văn bản- File mẫu- Sơ đồ- Quy trình- Phần mềm xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký
CẢNH BÁO và TẨY CHAY WEB filethietke ĂN CẮP files (trên DIỄN ĐÀN XD360) rồi xóa logo, xóa tác giả đăng lên web bán với giá cao. Đừng để bị mất tiền oan bởi hành vi ăn cắp của web filethietke bạn nhé!
Xem: 13366|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo

Tổng kết diễn đàn và TẶNG QUÀ tất cả thành viên nhân dịp nôen và năm mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
1#
Tổng kết diễn đàn và TẶNG QUÀ TẤT CẢ THÀNH VIÊN nhân dịp nôen và năm mới!
= = @@@ = =
Thời gian trôi nhanh quá! Tính hết tháng 12/2011 là xaydung360.vn đã được 8 tháng tuổi (khai sinh ngày 01/5/2011). Chợt bồi hồi nhớ lại những ngày đầu chuẩn bị diễn đàn ra mắt. Bao khó khăn nhọc nhằn dễ làm nản chí: không thuê được người lập trình web. Hợp đồng tới 4 nhà thiết kế web thế mà họ "nói 1 đàng, làm 1 nẻo". Lúc nhận thì nói rằng làm được hết. Nhưng khi thực hiện hợp đồng thì họ lái mình theo những code chức năng họ có sẵn mà không làm theo tính năng riêng mà mình đặt hàng. Nên tiền đặt cọc mất khá nhiều mà web vẫn không đi đến đâu đúng ý tưởng. Những lúc ấy thỉnh thoảng thấy nản muốn bỏ cuộc.
Nhưng may sao, bên cạnh mình còn những người bạn, người anh em thân thiết (mà lúc bấy giờ còn chưa biết mặt nhau - chỉ quen nhau trên diễn đàn) động viên bằng chính sự nỗ lực của chính họ. Sự động viên bằng hành động còn cao quý hơn gấp ngàn lầnlời nói. Đó là những người bạn đồng sáng lập bạn Khánh - giakhanh206(Sài Gòn), bạn Quý - xuanquy(Đà Nẵng).  Họ sẵn sàng đợi chờ ngày web ra đời bằng cách sưu tầm và biên tập sẵn các file tài liệu trong xây dựng.! y5 Z, r* B% v8 W' x3 _
Những người bạn ấy miệt mài làm ngày đêm, rồi chuyển đĩa dữ liệu gần 20GB cho mình. Với động lực ấy, mình đã quyết tâm tự mày mò học web, tự mò mẫm tìm hiểu về hosting, máy chủ, cách quản trị… Là dân xây dựng phải tiếp cận lập trình, quản trị mạng thật vất vả khó khăn vô cùng. Thời gian ấy, việc thức trắng đêm, người nhà giận hờn lo lắng là chuyện như cơm bữa. Rồi cũng may sao, có rất nhiều cao thủ tin học trên cácdiễn đàn (dù chưa biết mặt) đã hết sức tận tình hỗ trợ mình trong suốt quá trình học, thiết kế web diễn đàn. Đúng là “đồng thanh tương ứng, đồng khí tương cầu.” Thế rồi sau hơn 6 tháng miệt mài, mình đã làm chủ và tự sáng tạo diễn đàn theo ý muốn
, đồng thời hiểu rõ và vận hành web 1 cách trơn tru mà không cần đến IT trợ giúp.
. {/ B. G: ?9 S9 V$ d+ }% }# ^% Z

) [& \  P, X) E: X: w! k5 O
Rồi sau đó, là sự hỗ trợ từ các người bạn chí cốt từ diễn đàn gia24: Bạn Mạnh - bibogt(Hưng Yên), bạn Vinh - td.bitexco(hà Nội),  bạn Tuấn - lequangtuan1710(NhaTrang), bạn Ngọc - vanngoc.2105(Buôn Mê Thuột), bạn Triệu - tatylic(Hà Nội). Và sau đó không lâu, theo đà "đồng thanh tương ứng" BQT đã được tăng thêm sức mạnh bởi 1 thành viên BQT vô cùng tích cực và nhiệt thành là ACCEN_sherven - Hưng (Hải Dương).% Q) l+ Y) j# v9 H9 s* U. f# {% k

6 B/ H) C' O0 q$ A% G
Nhờ vậy mà bao khó khăn nhọc nhằn thủa ban đầu đều đã vượt qua. Diễn đànxaydung360.vn đã ra đời đúng 1 ngày đẹp trời: 01/5/2011 (kỷ niệm chiến thắng thống nhất đất nước 30/4 và ngày quốc tế lao động 1/5). Và ngay sau khi ra đời không lâu, với tôn chỉ “XÂY TÂM DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP” nên xaydung360.vn đã đạt được những kết quả vượt bậc so với tất cả các diễn đàn xây dựng khác:
, [; v9 k4 ?) B0 q, r6 f  ^1 @
* Chỉ sau 8 tháng:
- Đã đạt hơn 22.000 thành viên.Tốc độ phát triển thành viên nhanh nhất trong các diễn đàn.
- Đạt hơn 35.000 file tài liệu.Tương ứng gần 80GB dữ liệu tài liệu.
- Đạt gần 5.000 bài viết chuyên sâu về chuyên môn thực tế công việc.
- Được cộng đồng đánh giá:
+ Là diễn đàn xây dựng CHUYÊN NGHIỆP và THÂN THIỆN HIỆN ĐẠI BẬC NHẤT tại Việt Nam.
+ Là diễn đàn dễ sử dụng nhất vì tính đơn giản và truy cập, upload, download với tốc độ nhanh nhất hiện nay trong các diễn đàn XD.
+ Là diễn đàn có băng thông vô hạn duy nhất trong các diễn đàn xây dựng. Trong khi các diễn đàn khác là băng thông hạn chế.
+ Là diễn đàn duy nhất ĐẶT MỤCTIÊU CHẤT LƯỢNG CHUYÊN MÔN CHUYÊN NGHIỆP lên hàng đầu bởi chính sách: “QUÝ HỒ TINH – BẤTQUÝ HỒ ĐA” & “KIẾN THA LÂU ĐẦY TỔ”.
+ Là diễn đàn duy nhất thực hiện triệt để 4 không:
! i5 b' N# Z  v+ o
      "KHÔNG QUẢNG CÁO - KHÔNG SPAM NHẢM NHÍ - KHÔNG COMMENT RÁC - KHÔNG KINH DOANH"
. @: t, C$ l7 R
* Trong sự phát triển đó, thêm một dấu mốc quan trọng trong công cuộc chuyên nghiệp hóa của xaydung360.vn đó là sự ra đời của PHẦN MỀM DỰ TOÁN EXCEL DÙNG CHUNG. Tuy mới bước đầu phát triển, nhưng Phần mềm đã được sự đón nhận và khen ngợi về ý tưởng độc đáo, đơn giản, dễ dùng của đông đảo đồng nghiệp. Thời gian tới, trên cơ sở góp ý của các bạn, xaydung360 sẽ cố gắng hết mình để đưa phần mềm đến tận tay mọi đồng nghiệp trên mọi miền tổ quốc để sử dụng vào công việc mà không mất tiền.
/ c* i5 F4 U+ E6 w! v  J8 ?/ J2 z" T
Đạt được thành quả trên, cũng xin được nhắc tới sự đóng góp vô cùng đặc biệt của đông đảo các bạn đồng nghiệp thành viên trên khắp mọi miền tổ quốc. Không có các bạn sẽ không có sự phát triển của diễn đàn.
" h6 k" A' t# w1 x; ^0 F0 s: B
Vài ngày nữa là xaydung360.vn đón mùa nôen đầu tiên trên diễn đàn. Một năm mới đã chuẩn bị bắt đầu. Với kết quả ấn tượng đã đạt được trong thời gian ngắn vừa qua là 1động lực vô cùng to lớn cho đội ngũ BQT để tiếp tục duy trì, phát triển hoạt động để xaydung360.vn ngày càng phục vụ tốt hơn nhu cầu chuyên nghiệp của các bạn đồng nghiệp, của ngành xây dựng Việt Nam chúng ta. CHÚNG TA SẼ LÀM ĐƯỢC! CHẮC CHẮN LÀM ĐƯỢC!
, \  f6 _9 B) J  d
$ ^0 _# W- F7 ]# q$ P6 \
Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn tất cả!
Để chào đón thành quả đạt được thời gian qua, và góp phần chung vui với các bạn chào đón noen & năm mới, xaydung360vn thân tặng mỗi bạn 30 điểm thưởng tương ứng với (30 files download).
Chúc các bạn đón noen và năm mới ấm áp, an lành, tràn ngập hạnh phúc! Và luôn thành công rực rỡ!

; h$ R/ G. N" t/ U* _1 _

Số người tham gia 47Uy tín +60 Thưởng +43 Thanked +35 Thu lại Lý do
Fukaka + 1 + 1 + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều!
Tankyvdc + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều!
huynhvanhung + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn nhiều!
huuloc.xd + 2 + 1
kts_royal + 2 File rất hay. Thanks!
PHUONG_HEHE + 1 cũng nhau xây dựng 1 việt nam phồn .
nguyenkhoadng + 2 + 2 + 1
soixich_hp2 + 2 + 2 + 1 File Quá tuyệt. Thanks!
VietLinh88 + 2 + 1 + 1 Sự chia sẻ tuyệt vời!Thanks!
phongvic + 1 Cám ơn xaydung360vn !
rinanh1 + 1 + 1
phuhungthinh + 2 cung nhau huong toi mot tuong lai toto d
gachoi05 + 2 + 2 + 1 kho tai lieu hiem co
designhn + 1 thanks admin nhiều
doanlamqn + 2 + 1 + 1
phuong.nguyen + 1
thanhluc1 + 2 + 2 + 1
bratant + 2 + 1
sanglienduong + 1
duyhong + 2

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
Đăng lúc 22/12/2011 15:17:26 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời adminthuvien Bài mới# ]% Q8 [5 U- i* w) N5 o2 m5 c2 r

i8 R" j: L8 b' N+ R6 P- X. ^% Q3 z    Mới đây mà diễn đàn đã gần 1 năm phát triển và hơn 2 năm hình thành nên 1 diễn dàn chung cho tất cả mọi người giao lưu học hỏi và chia sẻ. Rồi đây diễn đàn sẽ ngày càng phát triển cả về nội dung, chất lượng và hình thức. Thân

Đánh giá

Đồng ý! Thanks!: 5.0
Đồng ý  Đăng lúc 20/1/2012 17:29
Đồng ý! Thanks!: 5
  Đăng lúc 24/12/2011 17:26
  Đăng lúc 22/12/2011 20:02

Số người tham gia 2Uy tín +5 Thưởng +6 Thanked +1 Thu lại Lý do
thanhloc104 + 1 Sự chia sẻ tuyệt vời!Thanks!
adminthuvien + 5 + 5 + 1 Sự chia sẻ tuyệt vời!

Xem tất cả

3#
Đăng lúc 22/12/2011 17:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời adminthuvien Bài mới6 T2 _  o$ H  b3 l% ~7 G( B

6 T& m  G  A/ S6 _1 k( sMình tuy mới biết tới diễn đàn nhưng phải thừa nhận chưa thấy diễn đàn nào có sự CHUYÊN NGHIỆP như diễn đàn Xaydung360.vn này!
2 N" s% n. t3 p9 U5 y( LXin cảm ơn tất cả các thành viên sáng lập ra diễn đàn này, chúc diễn dàn Xaydung360.vn ngày càng phát triển! Chúc toàn bộ anh em một mùa giáng sinh và đón năm mới với nhiều niềm vui mới, thắng lợi mới. . . . .

Đánh giá

Đồng ý! Thanks!: 5.0
đúng vậy! Cảm ơn tất cả!  Đăng lúc 23/12/2011 06:53
  Đăng lúc 23/12/2011 06:07
  Đăng lúc 22/12/2011 20:03

Số người tham gia 1Uy tín +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
adminthuvien + 3 + 3 + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn!

Xem tất cả

4#
Đăng lúc 23/12/2011 06:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời dinhhien1976 Bài mới9 U1 Y  F. q) s$ ?% ?6 U, K& {! U

# o( F6 h7 Q$ G. V5 }) Z/ JĐúng thế đó! Mình cũng biết rất nhiều diễn đàn xây dựng nhưng thấy một điều là viết trả lời không đâu vào đâu kể cả những thành viên ban điều hành, quảng cáo kinh doanh tràn lan. Mình có viết linh tinh thì họ cũng để vậy. Do đó lượng bài viết rất nhiều nhưng tỷ lệ nghịch với chất lượng chuyên môn. Từ khi mình phát hiện ra xaydung360.vn là mình cảm tình ngay bởi cấu trúc đơn giản hiện đại, là lạ không giống bất cứ diễn đàn nào, một nét riêng không lẫn lộn, không đụng hàng. Và mình càng kết hơn khi thấy ở đây sự nhiệt tình của đội ngũ ban điều hành diễn đàn hơn hẳn tất cả. kKông chỉ nhiệt tình mà còn thể hiện tính chuyên nghiệp rất cao. Đặc biệt lượng kiến thức vô cùng chuyên sâu, uyên bác, sát thực tiễn của diễn đàn xaydung360 thì không diễn đàn nào có thể sánh được. Mình còn kết ở một điểm là tài liệu rất phong phú, tiện lợi cho công việc nhưng lại không mất tiền nạp điểm như các diễn đàn xây dựng khác. Chỉ cần cho tài liệu là nhận được rất nhiều điểm để tải tài liệu về. Rất hay là có cho thì mới có nhận. Ở đây tất cả đều miễn phí. Cả phần mềm dự toán excel xaydung360 dùng cực kỳ hay nhưng lại cũng là miễn phí. Niềm đam mê chia sẻ của ban điều hành thật đáng khâm phục!$ ]7 o5 J0 }+ p0 m- \
Nhiều khi mình muốn chia sẻ kiến thức trên diễn đàn nhưng có lẽ chính vì sự quá chuyên nghiệp của các anh chị ban điều hành nên khiến mình không dám tự tin chia sẻ hiểu biết. Vì viết ra ngại không bằng anh chị, ngại là viết linh tinh không đáng để xem. Chắc mình cần cố gắng nhiều. Nên hiện tại chỉ biết đọc và lấy file về dùng. diễn đàn xaydung360 đã trở thành một địa chỉ, một ngôi nhà thân thương mà mình thường vào mỗi ngày.) N4 u5 @9 ^# a8 z; s
Xin cảm ơn các anh chị điều hành viên diễn đàn! Chúc diễn đàn luôn phát triển và giữ vững đẳng cấp của mình. Chúc giáng sinh năm mới với vạn sự như ý, tỷ sự như mơ!

Đánh giá

mong sớm nhận được những kiến thức và kinh nghiệm quý báu từ bạn  Đăng lúc 23/12/2011 07:57
Tất cả những gì bạn chia sẻ đều được mọi người chân trọng bới đó là "cái tâm" mà tất cả chúng ta đều cần  Đăng lúc 23/12/2011 07:56
Bạn cứ viết và chia sẻ những gì bạn biết! Những điều đó có thể cũ với người này nhưng lại mới với những người khác  Đăng lúc 23/12/2011 07:55

Số người tham gia 1Uy tín +5 Thưởng +5 Thanked +1 Thu lại Lý do
ACCEN_sherven + 5 + 5 + 1 Sự chia sẻ tuyệt vời!

Xem tất cả

5#
Đăng lúc 23/12/2011 09:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Tôi mới tham gia diễn đàn, là một thành viên và là dân xây dựng tôi sẽ cố gắng chọn lựa và upload những tài liệu, hình ảnh hay về xây dựng. Mong diễn đàn ngày càng phát triển..../

Đánh giá

Đồng ý! Thanks!: 4.0
Đồng ý! Thanks!: 4
  Đăng lúc 8/2/2012 08:25
ok, tui sẽ rút kinh nghiệm  Đăng lúc 23/12/2011 13:16
những bài về ảnh, bạn thu gọn dung lượng ảnh trước khi up bạn nhé! nếu để dung lượng cao sẽ load rất lâu bạn ạ  Đăng lúc 23/12/2011 09:22

Số người tham gia 2Uy tín +15 Thưởng +15 Thanked +3 Thu lại Lý do
adminthuvien + 5 + 5 + 1 Sự chia sẻ tuyệt vời! Thanks!
ACCEN_sherven + 10 + 10 + 2 Cảm ơn chia sẻ của bạn!

Xem tất cả

6#
Đăng lúc 26/12/2011 08:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời minhsd5 Bài mới
5 f; ]- X9 T9 T" R4 |* R3 [, {+ p: H3 ]/ m4 R
Thật tuyệt vời. xaydung360.vn (.com) là diễn đàn mà người làm xây dựng mong mỏi, kỳ vọng,* y& S7 e9 Z) \4 e
Một ban quản trị rất giỏi và nhiệt tình hết mức. Với đà phát triển này, diễn đàn sẽ trở thành số 1 trong thời gian tới. Xin cảm ơn Ban quản trị, các thành viên rất nhiều.7 o! R, c0 _5 z. c) m) s
Mình yêu diễn dàn! Nơi chia sẻ mọi kiến thức về chuyên môn, tâm hồn, nhân cách...
; W* b$ s' o/ q  N3 k1 g9 F5 }Mọi người đừng sợ mình kém hay non mà ngại viết, ngại chia sẻ.
$ j: }: H9 Y) r. LĐơn giản là:
5 ]" n, t9 d5 N2 E6 M- Nếu không viết ra để mọi người đọc và góp ý thì sẽ không biết mình sai, thiếu, nông, sâu tới đâu?
, p* M" h4 g& B, n- Nếu ngại không viết, không chia sẻ thì ai sẽ chia sẻ với mình, như là ôm cây đợi thỏ?

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
adminthuvien + 1 Rất Cảm ơn chia sẻ của bạn!

Xem tất cả

7#
Đăng lúc 28/12/2011 01:48:14 | Chỉ xem của tác giả
M@trixs tôi bị nghiện các bác ạ . Nghiện thật chứ không chơi, nó ngấm vào máu, vào cơ thể..... Thiếu thốn là không chịu được. Nhiều đêm đang ngũ vẫn phải thức dậy để giải quyết cái sự nghiện... khổ thế đấy. Nó còn len lỏi vào trong công việc của tôi nữa, trong buổi làm thế nào cũng phải "đừng trì hoãn cái sự sung sướng". Rồi bây giờ thì nó đã lan rộng ra và làm cho các ACE trong công ty cũng nghiện lun, trai nghiện, gái nghiện, ngay cả sếp cũng nghiện. Thế nhưng tôi lại tự hào vì cái nghiện này, tôi yêu mến nó vô cùng, và Tôi sẽ....Tôi sẽ không bao giờ cai nghiện đâu....2 W6 a1 F9 Z5 s$ u, t; v$ ~9 g* F
/ A5 H. [6 z# E5 J' V' }
Đó là tôi đang nói đến cái anh http://xaydung360.vn nhà mình đó. Các ACE đừng tưởng tôi nghiện thứ độc hại khác nhé (lạy chúa tha tội cho những tâm hồn đen tối). Cảm ơn BQT đã tạo ra một sân chơi với tiêu chí "Cộng Đồng Xây Dựng Chuyên Nghiệp". Vào 4rum mà không thấy Spam, không thấy Quảng Cáo, không Kinh Doanh là thích tê người rồi, vậy mà còn nào là các chuyên đề với các lĩnh vực khác nhau của các hảo thủ nhiều kinh nghiệm chiến trường làm cho M@trixs rất chi là thích thú.
/ t4 o( G. N  L" Y1 C$ A) t/ d" p: K
CHÂN THÀNH CẢM ƠN VÌ TẤT CẢ SỰ CỐ GẮNG VÀ NHIỆT HUYẾT !
1 n3 s. L, b" d; U8 V

' r- L8 P' L* |( @

Đánh giá

Sự chia sẻ quý báu. Cảm ơn!: 5.0
Sự chia sẻ quý báu. Cảm ơn!: 5
Hay đó tk nhiều  Đăng lúc 24/1/2012 06:08

adminthuvien + 1 Khiếu hài hước! Thanks!

Xem tất cả

8#
Đăng lúc 29/12/2011 08:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Xin chúc mừng diễn đàn.Quả thật tôi mới biết đến diễn đàn vài ngày gần đây..Cũng vì công việc ko có thời gian..Tuy nhiên tôi thấy đây là một diễn đàn rất thực dụng, dạng cầm tay chỉ việc...Không hàn lâm như những diễn đàn kiểu ketcau.com....Tất nhiên mỗi diễn đàn có một nét riêng, hướng đi riêng, nhưng đối với dân công trình thì diễn đàn rất gần gũi và thân thiện...! h4 _$ m) `) w0 ~( |
Xin cảm ơn!7 A# |& N' x0 r/ j
Có một điều nữa..Tôi thấy các diễn đàn thường lúc mới thành lập luôn đặt tiêu chí Phục vụ CÔNG lên hàng đầu..với nhiều tiện ích miễn phí, ko banner, quảng cáo. Vì lý do đó lượng thành viên và bài viết tăng rất nhanh! Tuy nhiên sau một thời gian, khi đã đạt đến lượng thành viên khá đông, sức hấp dẫn từ những món tiền quảng cáo đã khiến các diễn đàn này ko còn giữ được mục đích ban đầu.
) a( `& Y2 D! J9 gXin phép được hỏi BQT! Liệu mục tiêu của các bạn có tồn tại đến cuối cùng đc ko?? Hay sẽ đi theo lối mòn??

Đánh giá

Đường lối đã rõ ràng !  Đăng lúc 24/1/2012 06:09
Bạn đọc "MỤC ĐÍCH LÀM DIỄN ĐÀN" sẽ có câu trả lời. Cảm ơn bạn vì đã ủng hộ và quan tâm!  Đăng lúc 29/12/2011 08:33

9#
 Tác giả| Đăng lúc 29/12/2011 08:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Bắc gửi lúc 29/12/2011 08:31 + P+ s  Z( [5 q& Q
Xin chúc mừng diễn đàn.Quả thật tôi mới biết đến diễn đàn vài ngày gần đây..Cũn ...

( l. M5 `8 g/ ^; q. O5 F7 i2 OBạn đọc link dưới đây sẽ có câu trả lời rất rõ:
& d+ G: c, n3 W( |4 X! }  chttp://www.xaydung360.vn/diendan/thread/lam-dien-dan-nay-chi-de-choi-co-bi-khung-chang--744-1-1.html
; n1 |4 t0 I) L3 Y- ?8 i& ~: w0 S8 t4 m1 G! l
Cũng xin chia sẻ thêm với bạn:2 \* o) `6 _; y3 [7 m
Hiện nay, rất nhiều đơn vị phần mềm trong xây dựng đã đặt vấn đề để được thuê đặt banner quảng cáo năm, họ còn đề nghị xaydung360.vn làm đại lý phân phối cho họ qua kênh diễn đàn.
  _- ?2 @: u0 I" Y. ZTuy nhiên, chúng tôi khước từ mọi lời mời hấp dẫn đó. Ngoài ra bất cứ quảng cáo nào viết bài lên thư viện hay diễn đàn, BQt xóa ngay lập tức để đỡ rối mắt các bạn đồng nghiệp. Chỉ có những thông tin quảng cáo về loại VL mới, thiết bị mới hay đặc chủng  thì BQT mới để lại bên trang diễn đàn (thư viện thì xóa thẳng tay 100%) để các bạn thêm thông tin hiểu biết.7 @" T, c9 D% o
Chúng tôi chơi diễn đàn đơn giản vì sự đam mê với nghề và đam mê chia sẻ kiến thức. Còn để có tiền bạc thì thiếu gì cách. Giỏi nghề và yêu nghề sẽ cho bạn cơ hội thu nhập cao ngoài cuộc sống rồi.  u9 _1 R# U7 w5 S
( C, |2 @$ q$ e2 s4 [
Chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ!# ]0 a9 X: Z5 y% L

Đánh giá

chuan  Đăng lúc 5/2/2012 16:09

Số người tham gia 2Uy tín +2 Thanked +1 Thu lại Lý do
huuloc.xd + 1
bdhliendanh + 2

Xem tất cả

10#
Đăng lúc 31/12/2011 10:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời adminthuvien Bài mới
# ^, {% I, \# |: w+ A
8 j) q& o, {; R3 v9 h' S: ~Cuối năm, chúc mừng diễn đàn của chúng ta phát triển đúng hướng, mạng lại hiệu quả tri thức cao. Anh Bình, Gia Khánh, Xuân Quý, Văn Mạnh ... luôn luôn đảm bảo sức khỏe để xây dựng diễn đàn.

fubi + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn!

Xem tất cả

11#
Đăng lúc 31/12/2011 12:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ còn vài giờ nữa thôi là năm 2011 sẽ trôi qua. Mới đây thôi mà đã 2 năm rùi. Từ khi gia24 phát triển manh, chúng tôi đã có ý tưởng là sẽ làm một trang thư viện thật chuyên nghiệp với những công cụ, chức năng và tính năng mạnh mẽ hơn trong việc sử dụng và quản trị. Thế là từ những ngày đầu, chúng tôi đã bắt tay vào thực hiện ý tưởng này. Những khó khăn lại chồng chất khó khăn. Diễn đàn gia24 sử dụng lập trình mã nguồn đóng nên rất khó trong việc phát triển. Vì vậy ban đầu chúng tôi phải đắng đo suy nghĩ chọn lựa : Một là giữ nguyên gia24 hiện tại, bổ sung thêm chức năng. Hai là xây dựng một trang web hoàn toàn mới để đáp ứng cho việc phát triển sau này. Nhưng lựa chọn đầu tiên thật khó mà thực hiện . Giống như một cái nhà có móng cấp 4 thì không thể nào đáp ứng được cho sự phát triển sau này với hệ khung là nhà cao tầng. Thế là chúng tôi đã chọn phương án hai. Chấp nhận từ bỏ gia24 hiện tại để xây dựng một trang web hoàn toàn mới với hệ móng dành cho nhà cao tầng.  Không nản chí, mọi người cùng nhau bắt tay làm lại từ đầu........

Đánh giá

Chúc Quý sang năm lảm đồ án tốt nhé ! Chúc Thành công !  Đăng lúc 24/1/2012 06:11

12#
Đăng lúc 20/2/2012 14:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời quochung.tran Bài mới+ M: G( b( f+ Q! M* I4 N

1 r9 E* ~: ]/ A6 V- j! d6 ?- ^4 pXin chân thành cám on BQT đã xây dựng sân chơi cho toàn bộ anh em dân xây dựng. mình mới biết đến xaydung360.com không lâu nhưng mình đã nghiện luôn nó và không khỏi quên khi mỗi lên mạng mỗi ngày tôi luôn tìm đến xaydung360.com để hiểu thêm kiến thức chuyên nghành xây dựng. tôi mong tất cả các thành viên bạc đồng vàng và cả khách nữa hay bổ sung thêm nhiều tài liệu hay và phong phú hơn nữa để xây dựng xaydung360.com ngày càng hùng mạnh hơn nữa. Chúc tất cả anh em trên toàn lãnh thổ Việt Nam đang yêu mến xaydung360.com vui vẻ hạnh phúc và mạnh khỏe để góp thêm nhiều bài hay nữa

adminthuvien + 5 + 5 + 1 Cảm ơn sự ủng hộ của bạn rất nhi.

Xem tất cả

13#
Đăng lúc 22/2/2012 09:43:06 | Chỉ xem của tác giả
xin chân thành cảm ơn BQT đã xây dựng cho toàn bộ anh em dân xây dựng một sân chơi lành mạnh bổ ích. Nơi mà chúng ta có thể tìm hiểu cũng như chia sẻ những kinh nghiệm quý báu trong nghề cho nhau. Mình chúc diễn đàn ngày một phát triển mạnh hơn và anh em quan tâm đến diễn đàn ngày một nhiều hơn. chúc tất cả mọi người sức khỏe và công tác tốt

adminthuvien + 5 + 5 + 1 Cảm ơn chia sẻ của bạn!

Xem tất cả

14#
Đăng lúc 17/6/2012 08:50:06 | Chỉ xem của tác giả
Bài này hay quá. mình vào xem mấy lần mà vẫn thấy xúc động.

15#
Đăng lúc 27/2/2017 11:26:52 | Chỉ xem của tác giả
yêu xaydung360. cũng là diễn đàn duy nhất mình vẫn còn theo.2 y' @0 z8 F  T: }& n5 [$ T
love u all so much

Phòng tối|THƯ VIỆN XÂY DỰNG CHUYÊN NGHIỆP  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 26/4/2024 04:56 , Processed in 0.167034 second(s), 32 queries .