AN KHANG - THỊNH VƯỢNG - VẠN SỰ NHƯ Ý!

Thư viện xây dựng: Tiêu chuẩn xây dựng- Văn bản- File mẫu- Sơ đồ- Quy trình- Phần mềm xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký
CẢNH BÁO và TẨY CHAY WEB filethietke ĂN CẮP files (trên DIỄN ĐÀN XD360) rồi xóa logo, xóa tác giả đăng lên web bán với giá cao. Đừng để bị mất tiền oan bởi hành vi ăn cắp của web filethietke bạn nhé!
Xem: 13378|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo

Tổng kết diễn đàn và TẶNG QUÀ tất cả thành viên nhân dịp nôen và năm mới

[Lấy địa chỉ]
1#
Đăng lúc 29/12/2011 08:31:36 | Xem tất
Xin chúc mừng diễn đàn.Quả thật tôi mới biết đến diễn đàn vài ngày gần đây..Cũng vì công việc ko có thời gian..Tuy nhiên tôi thấy đây là một diễn đàn rất thực dụng, dạng cầm tay chỉ việc...Không hàn lâm như những diễn đàn kiểu ketcau.com....Tất nhiên mỗi diễn đàn có một nét riêng, hướng đi riêng, nhưng đối với dân công trình thì diễn đàn rất gần gũi và thân thiện...
2 |  m1 u% u: D& b3 `* v* N3 CXin cảm ơn!8 _% Q% a$ B$ [  Z% G1 E+ y9 V
Có một điều nữa..Tôi thấy các diễn đàn thường lúc mới thành lập luôn đặt tiêu chí Phục vụ CÔNG lên hàng đầu..với nhiều tiện ích miễn phí, ko banner, quảng cáo. Vì lý do đó lượng thành viên và bài viết tăng rất nhanh! Tuy nhiên sau một thời gian, khi đã đạt đến lượng thành viên khá đông, sức hấp dẫn từ những món tiền quảng cáo đã khiến các diễn đàn này ko còn giữ được mục đích ban đầu.
' z% [/ o1 D9 OXin phép được hỏi BQT! Liệu mục tiêu của các bạn có tồn tại đến cuối cùng đc ko?? Hay sẽ đi theo lối mòn??

Đánh giá

Sự chia sẻ quý báu. Cảm ơn!: 5.0
Sự chia sẻ quý báu. Cảm ơn!: 5
Đường lối đã rõ ràng !  Đăng lúc 24/1/2012 06:09
Bạn đọc "MỤC ĐÍCH LÀM DIỄN ĐÀN" sẽ có câu trả lời. Cảm ơn bạn vì đã ủng hộ và quan tâm!  Đăng lúc 29/12/2011 08:33

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phòng tối|THƯ VIỆN XÂY DỰNG CHUYÊN NGHIỆP  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 17/5/2024 16:44 , Processed in 0.079745 second(s), 19 queries .