XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 87219|Trả lời: 217
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sẽ chấm dứt hoạt động web xaydung360.vn thời gian tới?

[Lấy địa chỉ]
1#
fammy Đăng lúc 30/7/2012 07:58 | Xem tất
Khi đọc chủ đề này, em thấy đây là một thực tế mà thành viên cần chung vai góp sức với BQT để tiếp tục duy trì diễn đàn, nơi mà mọi người xem đây là "ngôi nhà thứ 2" của mình...
Nhưng em chưa hiểu "xã hội hóa" diễn đàn là sao vậy, xin giải thích cho em hiểu với?
Sau đây là một số ý kiến của em:
- Việc cho 1 hay vài quảng cáo đủ để duy trì diễn đàn như nobody đóng góp trên cũng là một giải pháp hay. Mặc dù không đúng với tôn chỉ ban đầu, nhưng với hoàn cảnh thực tế thì mình vẫn có thể thay đổi chút ít và giữ lại điều cốt lõi thì vẫn tốt chứ ạ.
- Còn nếu, nhất định không quảng cáo thì việc thu phí khi đăng ký thành viên cũng là 1 giải pháp hữu hiệu nhằm hạn chế số thành viên không thực sự muốn tham gia diễn đàn nhưng chỉ muốn tải tài liệu mà thôi... nhưng dĩ nhiên nó ở mức tương đối để bọn sinh viên nghèo như tụi em vẫn tham gia được. Nhưng để có kinh phí duy trì diễn đàn trong những năm tiếp theo thì mình có thể ấn định thu phí hội viên 1 năm/1 lần/50.000 đ là mức có thể chấp nhận được. Nếu hết hạn 1 năm mà mình không đóng hội phí thì xem như mình đã tự động rời khỏi diễn đàn và hết quyền truy cập.
Đó là ý kiến của em và rất mong diễn đàn tiếp tục hoạt động.

Số người tham gia 3Uy Tín: +9 Thưởng +10 Thanked +3 Thu lại Lý do
bibogt + 3 + 3 + 1 Cảm ơn bạn!
faraway + 1 + 2 + 1 Cảm ơn bạn đã quan tâm!
fubi + 5 + 5 + 1

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 6/5/2024 12:42 , Processed in 0.115425 second(s), 24 queries .